Advil liquigels 200 viên (lọ)

 https://cdn-images.kiotviet.vn/congtyduocphucthanh/bffa4bf2af8e41bca61b799654848287.jpg
SP2756649
360.000 đ
lọ
Thông tin sản phẩm Thành phần: Mỗi viên thuốc giảm đau advil mỹ có chứa thành phần : ibuprofen ...........200mg Xanh FD & C số 3, Gelatin, dược phẩm Ink, Polyethylene Glycol, Potassium Hydroxide, nước tinh khiết, Sorbitan, Sorbitol. Công dụng :  -...

Chi tiết sản phẩm

Thông tin sản phẩm

Thành phần:

Mỗi viên thuốc giảm đau advil mỹ có chứa thành phần : ibuprofen ...........200mg

Xanh FD & C số 3, Gelatin, dược phẩm Ink, Polyethylene Glycol, Potassium Hydroxide, nước tinh khiết, Sorbitan, Sorbitol.

Công dụng : 

- Viên uống Great Value Advil Liqui Gels 200mg giúp giảm đau hiệu quả các cơn đau nhức: Đau đầu, đau răng, đau lưng, đau bụng kinh, đau nhức cơ bắp, xương khớp,...trị cảm cúm thông thường và có tác dụng làm hạ sốt thuốc giảm đau advil 200 viên của Mỹ là sự lựa chọn đáng tin cậy dành cho bạn để loại bỏ nhanh các hiện tượng đau nhức, đau đầu, đau răng, đau xương khớp, đau lưng, cảm cúm thông thường, và cũng có tác dụng hạ sốt.

- Great Value Advil Liqui Gels 200mg trả lại tinh thần thoải mái, dễ chịu, cân bằng để tiếp tục công việc, học tập hiệu quả, nâng cao chất lượng cuộc sống.
- Bên cạnh đó, thuốc advil liqui gels cũng có chức năng trị cảm cúm thông thường và làm hạ sốt.
- Sử dụng advil ibuprofen tablets 200mg chấm dứt nhanh chóng các cơn đau ảnh hưởng đến sức khỏe và tinh thần của bạn.
- Sản phẩm Great Value Advil Liqui Gels 200mg được sản xuất trên công nghệ tiên tiến, đạt những tiêu chuẩn nghiêm ngặt và chất lượng Hoa Kỳ, giúp hấp thụ nhanh, giảm đau hiệu quả và nhanh chóng, hạn chế tối đa các tác dụng phụ không mong muốn.

Hướng dẫn sử dụng:
- Sản phẩm dùng cho người lớn và trẻ em trên 12 tuổi.
- Sử dụng 1 viên cho 4-6 tiếng đồng hồ. Nếu những cơn đau kéo dài, tiếp tục sử dụng, nếu quá đau có thể sử dụng 2 viên cùng lúc. Tuy nhiên không uống quá 6 viên/ngày. Không sử dụng liên tục trong 10 ngày.

Lưu ý:
- Ibuprofen có thể gây nên phản ứng dị ứng nặng, phát ban, sưng mặt, hen suyễn.
 - Với phụ nữ đang mang thai, hỏi ý kiến bác sĩ trước khi dùng. Tuyệt đối không dùng cho 3 tháng cuối thai kỳ tránh gây ảnh hưởng cho thai nhi hoặc biến chứng trong khi sinh.
- Ngưng sử dụng nếu bạn gặp phải các triệu chứng sau đây: Đau dạ dày, đau bụng, ợ nóng, chảy máu, huyết áp cao, bệnh tim, thận.
- Bảo quản nơi thoáng mát, nhiệt độ thường, tránh nhiệt độ cao. Tránh xa tầm tay của trẻ em.

Made in: USA

Quy cách: Hộp 2 lọ x 160 viên

Ý kiến về sản phẩm